Đồng chí Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy tặng quà nhân dịp Tết Nguyên đán
Thứ bảy - 15/01/2022 21:042560
Ngày 15/01/2022, đồng chí Ngọc Kim Nam, UVBTV, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh uỷ đến thăm, tặng quà Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Nghệ An.
Ngày 15/01/2022, Ban Dân vận Tỉnh uỷ do đồng chí Ngọc Kim Nam, UVBTV, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh uỷ làm trưởng đoàn đã thăm, tặng quà Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Nghệ An. Tham gia cùng đoàn có các đồng chí lãnh đạo huyện ủy Đô Lương, Ban Dân vận Huyện uỷ Nghi Lộc. Đồng chí Ngọc Kim Nam, UVBTV, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh đã ghi nhận, biểu dương những kết quả của Trung tâm đã đạt được trong thời gian qua. Đoàn đã trao quà và gửi lời chúc mừng năm mới tới toàn thể cán bộ, nhân viên và những người đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm. Một số hình ảnh của đoàn tại Trung tâm: