Tặng quà Tết Nguyên đán cho người cao tuổi, người khuyết tật tại Trung tâm Bảo trợ xã hội
Chủ nhật - 23/01/2022 20:505140
Lãnh đạo Huyện ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ huyện Đô Lương, Tân Kỳ, Diễn Châu, Quỳnh Lưu, Hưng Nguyên thăm, chúc tết tập thể viên chức, người lao động và đối tượng tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Nghệ An
Lãnh đạo Huyện ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ huyện Đô Lương, Tân Kỳ, Diễn Châu, Quỳnh Lưu, Hưng Nguyên, Anh Sơn thăm, chúc tết tập thể viên chức, người lao động và đối tượng tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Nghệ An Nhân dịp đón Xuân Nhâm Dần 2022, đại diện Lãnh đạo Huyện ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ huyện Đô Lương, Tân Kỳ, Diễn Châu, Quỳnh Lưu, Hưng Nguyên đến chúc Tết, thăm hỏi động viên tới viên chức, người lao động và đối tượng tại Trung tâm Bảo trợ xã hội tỉnh Nghệ An. Một số hình ảnh!