Tham gia cùng đoàn có các đồng chí lãnh đạo huyện Đô Lương, Ban Dân vận Huyện uỷ Nghi Lộc.
Chia sẻ với những thiệt thòi của các đối tượng tại Trung tâm, Ban Dân vận Tỉnh ủy phối hợp Ban Dân vận Huyện uỷ Nghi Lộc đã trao tặng những người già cả, neo đơn, không nơi nương tựa và các đối tượng bị bệnh tâm thần hàng trăm bộ quần áo ấm, hàng hóa nhu yếu phẩm và nhiều loại quà bánh, tiền mặt cùng 170 suất cơm.
Dịp này, Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc huyện Đô Lương tặng Trung tâm Bảo trợ xã hội Nghệ An 01 tấn gạo.
Trần Thị Thanh Hà
Ban Dân vận Tỉnh ủy
Ý kiến bạn đọc