Công an Đô Lương, Nhà máy xi măng Sông Lam, Công ty TNHH KIDO Vinh tặng quà tết tại Trung tâm bảo trợ xã hội
Thứ sáu - 21/01/2022 04:062160
Công an Đô Lương, Nhà máy xi măng Sông Lam, Công ty TNHH KIDO Vinh tặng quà tết tại Trung tâm bảo trợ xã hội
Hưởng ứng thư kêu gọi của đồng chí Thái Thanh Quý ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư tỉnh ủy Nghệ An về chăm lo tết cho người nghèo, Chiều ngày 21/01/2022, Lãnh đạo, Cán bộ, chiến sỹ Công an huyện Đô Lương, Lãnh đạo Nhà máy xi măng Sông Lam, Công ty TNHH KIDO Vinh đã về thăm và tặng quà tết cho các đối tượng đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Nghệ An. Một số hình ảnh: