Quỹ nhân đạo Tập đoàn Mường Thanh tặng quà Tết tại Trung tâm Bảo trợ xã hội.
Thứ năm - 01/02/2024 04:064700
Tiếp tục chuỗi hoạt động của chương trình “Ấm no ngày Tết”, Quỹ nhân đạo Tập đoàn Mường Thanh tặng quà Tết tại Trung tâm Bảo trợ xã hội
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, sáng ngày 31/01/2024 Quỹ nhân đạo Tập đoàn Mường Thanhdo ông Nguyễn Đức Hiển – Giám đốc Mường Thanh Luxury Sông Lam và các thành viên trong Ban Giám đốc khách sạn đã đến thăm tặng quà Tết tại Trung tâm Bảo trợ xã hội. Quỹ nhân đạo Tập đoàn Mường Thanh tặng quà cho Trung tâm.