Huyện ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ huyện Anh Sơn, thăm, tặng quà, chúc tết Trung tâm
Thứ năm - 01/02/2024 03:501310
Chiều ngày 31/01/2024, Huyện ủy-HĐND-UBND - BMTTQ huyện Anh Sơn đến thăm, tặng quà, chúc Tết cho đối tượng bảo trợ xã hội tại Trung tâm.
Thay mặt đoàn công tác, đồng chí Nguyễn Trần Chương, Trưởng phòng Lao động Thương binh và xã hội đã gửi lời chúc tết tặng quà Tết cho Trung tâm. Thay mặt đơn vị, đồng chí Nguyễn Ngọc Khâm, Giám đốc Trung tâm đã báo cáo sơ bộ tình hình hoạt động của đơn vị, công tác chuẩn bị vui xuân đón tết cho người cao tuổi, người khuyết tật… và gửi lời cảm ơn sâu sắc tới những tình cảm của Huyện ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện Anh Sơn đã dành cho Trung tâm.